ราคา 9800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 118.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 83050.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ sukhumvit house | สุขุมวิท เฮ้าส์

Accom Asia company limited
0(6681) 422 1412
2015-02-25 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 167620
รายละเอียดเพิ่มเติม
13000453 Property Details Area : 118.00 sqm. 2 bedroom(s) , 2 bathroom(s) View Unblock, Good location. 5 minutes to BTS & MRT Asoke. sale 9,800,000 B(price/ sqm.83,051 B)
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย23
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
12 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
42 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
sukhumvit house | สุขุมวิท เฮ้าส์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 12

จำนวนห้อง: 42

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 8 ประกาศ

2 Bed Sukhumvit House Condo - คอนโด ขาย

เลขที่: 169427
2015-03-19 00:00:00.0
Add to wishlist

sukhumvit house | สุขุมวิท เฮ้าส์

ขนาดพื้นที่ 120.0 ตารางเมตร

Bangkok Condo Rentals

026931600

ขาย 10000000.00 บาท

Sukhumvit House - คอนโด ขาย

เลขที่: 167619
2015-02-25 00:00:00.0
Add to wishlist

sukhumvit house | สุขุมวิท เฮ้าส์

ขนาดพื้นที่ 118.0 ตารางเมตร

Accom Asia company limited

0(6681) 422 1412

ขาย 9800000.00 บาท

Sukhumvit House - คอนโด ขาย

เลขที่: 167620
2015-02-25 00:00:00.0
Add to wishlist

sukhumvit house | สุขุมวิท เฮ้าส์

ขนาดพื้นที่ 118.0 ตารางเมตร

Accom Asia company limited

0(6681) 422 1412

ขาย 9800000.00 บาท

สุขุมวิทเฮ้าส์ สุขุมวิท 23 - คอนโด ขาย